กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอ้า แปลกตาจริงๆครับ  

ผมจับผิดได้ 2 ท่าน  เหมือนกันแล้ว  หนึ่งนั้นคือ แม่มดราตรี (เจ้าของชุดภูเขาทอง)  
อีกคนก็พี่เซฟิโร่นี่เอง อากาศร้อนแล้ว หลายๆใบไม่รอจังหวะเลย เหมือนรีบๆถ่าย กลัวผิวเสียริ

ติ 3 ใบครับ
ใบที่ 5 จะกลางก็ไม่กลางเหมือนลังเล หากกลางไปเลย จะดูดีกว่าครับ
ใบที่ 6 เจาะไปอีกครับ  มีภาพอื่นกว้างๆช่วยอธิบายแล้ว เจาะๆเลยใบนี้ หนีฉากรกได้อีกครับ
ใบที่ 12 ยังไม่ลงตัว   อันนี้แปลกไป - -

ชม
1/2/14 ดีครับ keep it simple ดีมากแล้วครับ รักษาจังหวะ

3 ฮิ้ววว  ถ่ายสาวด้วย อันนี้ไม่ชม แต่แซว งุงิ

คือ โดยรวม ก็ขาดเกินน้อยลงครับ  แต่ยังมีปรากฏอยู่บ้าง
เอียงนี่  เพลียหัวใจ ไม่ติแระ  -*-

ไปด้วยกันครับ  ผมก็ขาดๆเกินๆพอๆกัน เอียงเหมือนกัน......  เดินช้าๆไปด้วยกันครับ  
พี่เก่งไปอีกคนผมไม่รู้จะติใครละ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด