กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รูปที่ 1, 2, 3, 8, 14 แถวบ้านผมเรียกว่า "แจ่ม" แต่ไม่รู้ว่าแ ...
KDay1 โพสต์เมื่อ 2011-6-21 17:42

ขอบคุณครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ช่วงนี้ ถ่ายตามอารมณ์ ไม่แคร์สื่อแล้วครับ...555

โอ...สังเกตเห็นเเล้วครับ ผิดเต็มๆ ...คราวหน้าต้องดูมันดีๆแล้ว ทุกๆทีที่ถ่ายไม่ค่อยได้คุมมันเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

แต้งกิ้วครับ...จะสู้ต่อไป สู้ๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด