กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาช่วยกันคิดครับ   ผมคุยกับแม่มด 2 คน  ยอมรับว่าต่างคนก็ยังคิดไม่ออก มา 2 วันแล้วครับ
ห้องนี้เกือบๆ กลายเป็นห้องจิปาถะไปแล้ว

1.บางกระทู้ เช่น งานเขียน  ผมเข้าใจว่าผู้เขียน ต้องใช้พลังงาน  ระยะเวลามาก
สมมุติ เจอผมโพส รูป ลูก รูป อะไร กระทู้ก็ตกเร็วไป (หรือผมคิดมากไปเองก้ไม่แน่ใจครับ)

2. ผมเชื่อว่า หลายๆคนเสียดายห้อง review  ขนม หนังสือ หนัง

3. จะเพิ่มห้อง ก็เยอะไป  เกิดปัญหากระทู้ตกหล่น ไม่มีการเม้นท์  
เพราะดูกันไม่ทั่วถึง  สมาชิกทุกวันนี้ มี 4-5 คนก็ เฉลี่ยคนละ 1 ห้องอยู่แล้ว - -*

รอรับฟังครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด