กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้องย้อมเสียส่วนน้อยรักษา ส่วนมากครับ
อย่างผมถนัดหนัง ไม่ถนัดงานเขียนครับ  
จริงๆผมก็อ่านหนังสือนะ แต่ผมไม่ชอบอ่าน ในจอ ผมชอบอ่านเป็นเล่ม  
สารภาพครับ ไม่เคยตั้งใจอ่านงานเขียน ในคอม หรือในนี้เลย ยกเว้น พวกฮาวทูต่าง ๆครับ
พวกเรื่องสั้นนี้ไม่อ่านเลย ในนี้ ผมยังเปิดมองผ่านๆนะครับ
ไม่ใช่ว่างานไม่ดีนะครับ  ผิดที่ผมเองที่ไม่ชอบอ่านในคอมครับ  ผมจึงเสนอ ให้ตัดงานเขียนครับ ^^
ผมเอาความเห็นส่วนใหญ่ นะครับ อาจเป็นผมแค่1เสียงที่ไม่ นิยมครับ

****** ไม่ใช่ว่าไม่ดีนะครับ  อย่าเข้าใจผิดกันนะครับ  **********
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด