กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
--[ The IDOL ]--

แม่มดชอบถ่ายภาพหลายแนว จึงมีไอด้อลเยอะมากกกก อย่างที่เคยบอกกัน

คุณจิบ มาเรีย ณ ไกลบ้าน คือหนึ่งในนั้น
เป็นผู้หญิงที่ แม่มดราตรี อยากเป็นมากที่สุด ได้เดินทาง ถ่ายภาพ เขียนบล็อก
.
.
จำได้ครั้งแรกที่คุยกัน แม่มดเข้าไปถามเทคนิคการถ่ายดอกไม้
แอบชื่นชมผลงานอยู่เงียบ ๆ ไม่ค่อยกล้าคุย (เขินนนนน)
แอบ Save ภาพสวย ๆ เก็บไว้สร้างแรงบันดาลใจให้ตัวเอง โดยเฉพาะภาพดอกไม้
.
พอมารู้ว่าคุณมาเรีย ณ ไกลบ้าน มีบทสัมภาษณ์ถึง "แม่มดราตรี"
ก็อดแปลกใจ ระคนปลื้มใจ อยู่ไม่น้อย

อ้าว ต่างฝ่ายต่างแอบปลื้มกันซะงั้น นี่ถ้าเป็นหนังก็กุ๊กกิ๊ก Happy Ending สินะ ฮาาา

ขอบคุณนะคะ ปลื้มมากค่ะ

จาก On Camera ฉบับล่าสุดค่ะ

2014-5-30 11:18

2014-5-30 11:18
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด