กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
บอกได้ว่า ซู้ดดดดยอดดด ดรับเพ่ ชอบรูป rep11 อย่างแ ...
d4rkn41nu3 โพสต์เมื่อ 2011-4-3 00:13

ขอบคุณฮาฟฟฟฟ  ไม่กล้าเอาไปโพสที่ไหนเรย ภาพแบบนี้  
พนักงานลาออกมะวาน เลยไม่ได้ทำภาพต่อเลย   ถูบ้าน กวาดบ้าน เรียงของ  ล้างขวดนม เอง  อือๆๆๆ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตอบ พี่อ๊าต  ตัวลอยแล้วครับ  ฮา...ขอบคุณมากครับ  อันที่จริงผมไม่ยุ่งกว่าท่านอื่นๆเลยครับ แต่ผมชอบเขียนเล่าให้ฟังเท่านั้นเองงับ  แต่ช่วงนี้ผมยุ่งจริงจนกว่าจะได้พนักงานเพิ่มครับ   

ตอบ นายฮ้อย  ดีใจจัง ฮือๆๆๆๆ

ตอบ โพด อิอิ ....ม.6 พี่ยังไม่กล้าสบตาสาวเลย  ฮ่าๆๆๆ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

เล็กๆน้อยๆ  

คัมภีร์ 5 ห่วง เป็นเรื่องจริงนะครับ   
แต่ เพลงดาบสายฟ้าผมเขียนเองครับ

เนื้อหา 95% มุซาชิเขียนจริงๆนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด