กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จ๊าก.......พี่อ๊าตถ่าย หม้อ มาให้ดู
ไม่ใช่หม้อใหม่ด้วย หม้อสมัยเมื่อพี่อ๊าตยังหนุ่มๆอยู่เลย......แฮ่ๆ....แซวเล่นครับ

ได้อารมณ์ของภาพฟิล์มจริงๆครับชุดนี้  ไม่ทราบว่าทุกวันนี้ยังหลงเหลืออยู่หรือเปล่าครับ
ทั้งการปั้นน้ำต้น และการล้างฟิล์ม อย่างที่พี่อ๊าตทำ ผมแทบจำไม่ได้แล้วว่าซื้อฟิล์มม้วน
ล่าสุดเมื่อไหร่........ถ่ายงานอะไร....

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด