กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เข้าใจผิดว่า กระเป๋าคือ สายคล้องครับ แม่มด

ประกาสผล  รางวัลที่ 1
โหวต ใบ ที่ 6 ด้วยคนครับ  ผมไม่มีข้อติ

รางวัลที่ 2
ใบที่ 9 เส้นสายดีครับ  ไฟล์ช้ำ
ทำไมรางวัลที่ 2 ไม่ใช่ ใบที่ 7  ก็เพราะฉากหน้า รกมากครับ

ราางวัลชมเชย
แก้ว น้ำ และ น้ำพุสปริงเกิลครับ  บอกเล่าเรื่องราวในสิ่งเล็กได้ดี
ระยะชัดตื้นดี

ขอบคุณเวลาดีๆครับ

พี่ครับ  เมื่อวานนี้ผมเจอที่สุดยอดมาก ห่างจากบ้านพี่ ราวๆ 8 โล
ตีลังกาถ่ายก็ไปแกลอรี่ได้   ยืนยันๆ
สนใจ โทร 081 846 ตู๊ดๆๆๆๆ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

มีสิ่งหนึ่งที่ผมพลาด.....ผมไม่ได้อ่านเรื่องอย่างละเอียดครับ  เป็นช่วงที่ผมทำภาพหลายๆกระทู้มากๆ
พอกลับมาอ่าน.... เนียนมาก และทำได้ดีมากๆครับ...ชุดนี้ผมว่าหากผมไม่ได้ไปด้วย ผมก้รู้สึกอินอยู่ดีครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด