กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-2-21 06:47 โดย แม่มดราตรี

ป.ล. (อีกซักที) ..ทำไมรอบนี้สีหนอน เข้มกว่านิค เยอะเลยอ่ะ 55+
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ภาพ6 สวยจริงครับท้องฟ้าสีหวานมาก   
3ก็สวยนะครับ
พี่เซฟิโร่ถ่ายดีขึ้นมากจริงๆครับ  
...

มองไปที่กล้วยโอ้วว...  วางกันงั้นเลย - -

เข้าใจผิดว่า กระเป๋าคือ สายคล้องครับ แม่มด

ประกาสผล  รางวัลที่ 1
โหวต ใบ ที่ 6 ด้วยคนครับ  ผมไม่มีข้อติ

รางวัลที่ 2
ใบที่ 9 เส้นสายดีครับ  ไฟล์ช้ำ
ทำไมรางวัลที่ 2 ไม่ใช่ ใบที่ 7  ก็เพราะฉากหน้า รกมากครับ

ราางวัลชมเชย
แก้ว น้ำ และ น้ำพุสปริงเกิลครับ  บอกเล่าเรื่องราวในสิ่งเล็กได้ดี
ระยะชัดตื้นดี

ขอบคุณเวลาดีๆครับ

พี่ครับ  เมื่อวานนี้ผมเจอที่สุดยอดมาก ห่างจากบ้านพี่ ราวๆ 8 โล
ตีลังกาถ่ายก็ไปแกลอรี่ได้   ยืนยันๆ
สนใจ โทร 081 846 ตู๊ดๆๆๆๆ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

โอ้ววววว!!!!บอกได้คำเดี่ยวว่า "เดียวนี้เขาพัฒนาแล้ว"
4,5,6,7,8,9 ชอบอย่างแรงนิพี่
โดยเฉพาะ 4,5,6 โดนใจมากเลย ขาดแค่แสงเทพอย่างเดี่ยว
(อย่างหลังมันขึ้นอยู่กะบุญวาสนาที่ทำมาว่ากันไม่ได้ นิ)
สู้ๆๆพี่เป็นกำลังใจให้ นิ

ปล. ศึกษาเรื่องโฟโต้ช๊อปด่วน!! อย่าอ้างว่าใช้ไม่เป็น พี่ เพราะมันก็ไม่มีใครใช้เป็นตั้งแต่เกิด
เพราะคนที่เขาใช้เป็นมันก็เริ่มจากการใช้ไม่เป็นทั้งนั้น
    ๏๛ Photo Memory ๏๛
۞http://hao2499.multiply.com /۞

รูปที่ 6 สวยมากค่ะ พี่อู๊ด
ฝีมือเริ่มเข้าที่แล้วนะคะ ...
แม่มดราตรี โพสต์เมื่อ 2011-2-21 01:57

อ่อนซ้อมครับแม่มด นานๆกดทีเงอะๆงะๆ....สารภาพตามตรงครับ มีอะไรจุดตัดเก้าช่องไว้ก่อน ปลอดภัย อิอิ....กำลังศึกษาเบสิคปูพื้นฐาน ก่อน ขอบคุณครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ภาพ6 สวยจริงครับท้องฟ้าสีหวานมาก   
3ก็สวยนะครับ
พี่เ ...
เพลินตา โพสต์เมื่อ 2011-2-21 02:35

ขอบคุณครับเพลิน ขอฝากแนะนำด้วยครับ

เข้าใจผิดว่า กระเป๋าคือ สายคล้องครับ แม่มด

ประกาสผล  ...
sumphano โพสต์เมื่อ 2011-2-21 08:31

แน่นอนพ่อหมี ต้องมีทริปหน้าเร็วๆนี้ ไปคนเดียวถ่ายไม่มันเท่าสองคน....แปลงผักที่ว่าเป้นโปรเจคต่อไป

โอ้ววววว!!!!บอกได้คำเดี่ยวว่า "เดียวนี้เขาพัฒนาแล้ว"
4 ...
hao2499 โพสต์เมื่อ 2011-2-21 09:03

ขอบคุณครับท่าน...ผมจะพยายาม กระทุ้หน้า  PS แน่นอนครับ

ไม่ชอบภาพเปิดครับ ฮาาาาาาา

ชอบ 3 6 8 ครับ  งานดีกว่าที่เคยเห็นมาครับ ผมชอบภาพ 3 ที่สุด แสงสวยงาม
ภาพอื่น ไม่ชอบแสง การวาง compose ไฟล์มีนอยส์ และเอียงครับ

ภาพที่ 7 ดูมันฉากหน้ารก ๆ ไปครับ

**คุณหมีลงพุงนะฮะ**  

ฝีมือพัฒนาจริงๆครับ
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

ดูแล้วสดชื่น..
http://richmanz.multiply.com/

ชอบภาพเผชิญหน้าครับ (#10) มีเรื่องราวให้คิดต่อและคิดตามได้อีกมากเลยครับ ขอบคุณภาพสวย ๆ นะครับ

มีสิ่งหนึ่งที่ผมพลาด.....ผมไม่ได้อ่านเรื่องอย่างละเอียดครับ  เป็นช่วงที่ผมทำภาพหลายๆกระทู้มากๆ
พอกลับมาอ่าน.... เนียนมาก และทำได้ดีมากๆครับ...ชุดนี้ผมว่าหากผมไม่ได้ไปด้วย ผมก้รู้สึกอินอยู่ดีครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ฝีมือพัฒนาจริงๆครับ
SupperCorn โพสต์เมื่อ 2011-2-23 03:26

ขอบคุณครับ

ชอบภาพเผชิญหน้าครับ (#10) มีเรื่องราวให้คิดต่อและคิดต ...
valentine โพสต์เมื่อ 2011-2-23 11:26

จะพยายามครับผม

กลับไปยังรายบอร์ด