กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-2-20 10:10 โดย sumphano

ภาพตัวเองถ่าย  ผมสารภาพว่าดูไม่ออกว่า รกไหม เสียหายไหม ผมเสียดาย
แต่พยายามให้แสงตกกระทบจุดที่เราจะเน้น

หากจำไม่ผิด  f 5.6 iso 100  แต่ wide จึงชัดไปซะลึกจริงๆ

2011-2-20 10:02
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

คำถามคือ ภาพนี้ จัดว่า เสียหายมากไหมครับ ไม่ควรใช้งานใช่หรือไม่
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ขอบคุณครับ  ผมคงต้องใช้ไม้ตายท่านขุนพลอ่ะครับ ผมเสียดาย  
มุมนี้ มีเหลือมุมเดียวจริงๆครับ สำหรับ ใบหน้านี้ (มี 4 หน้าครับ) อีกด้านเป็นเนินกำแพงสูงชันตั้งฉาก

ขอบคุณทุกความเห็นก๊าบ

ผมโหวด 3 ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด