กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ร่วมด้วยๆ ครับ
1. องค์ประกอบ หลักๆก็ ตามแม่มดก็คือแหว่งทั่วไป   จะถอย และเลือกพระเอกใหม่ก็ได้ครับ
2. แสงที่โบสถ์ ขาวเวอร์ ครับ และเสียรายละเอียดเยอะมากครับ
3. เห็นได้ชัดว่า F6 ไม่พอเก็บโบสถ์แม้แสงจะพอครับ   

ข้อ สังเกตุ  สีพอดี ฟ้าเข้มได้ใจ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แสงแข็ง.... แน่นไป...ขาดบน... ขาดซ้าย ...คมชัด แต่ไร้อารมณ ...
cefiro โพสต์เมื่อ 2011-2-8 23:23

อ้าวพี่....ใจร่มๆครับ ผมโดนจัดหนัก ทุกกระทู้ยังถ่ายไม่หยุด อิอิ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด