กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ในฐานะที่ดูแลห้องนี้  เลยเอาภาพมาให้ลองวิเคราะห์กันดูครับ

ภาพนี้ผมถ่ายไว้นานแล้ว
พยายามเอาภาพที่มีจุดอ่อนหลายอย่างมาให้ดูครับ สำหรับคนที่ยังไม่เคยลอง คงดูได้ไม่อยากนะครับลองดูว่าภาพนี้มีอะไรที่ควรแก้ไข
หรือรู้สึกอย่างไรก็บอกมาเลยครับ ลองดูนะครับ
ภาพนี้ใช้
f6
s 200
ISO100
Focal 14 mm

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

^
^
^
เป็นตัวอย่างที่ดีในการวิเคราะห์ครับ ไม่ต้องเกรงใจ ( คงได้โอกาสของเขาแล้ว55)

ทุก comment มีประโยชน์มากมายครับ  ขอบคุณมากครับ

รอคนที่ยังแอบดูอยู่นะครับ รีบ ๆ มาวิเคราะห์ซะ...หุหุ

ตอบกลับ 6# naihoi

ครับ ที่วิเคราะห์มาเป็นตามนั้นจริง ๆ ครับ เริ่มมั่นใจแล้วนะฮะ

กลับไปยังรายบอร์ด