กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ง่ะ ไม่อยู่บ้านแป๊บเดียว มีสาวมาเที่ยวบ้าน อิอิ
ภาพสวยใสดีทีเดียว   ขอบคุณมากครับ จริงๆเลย  ขาแลนด์ถ่ายพอร์ทเทรท มันหวานอย่างนี้เอง
ที่บ้านนี้ขาดพอร์ทเทรท จนสมาชิกที่มีพอรืทเทรท เข้าใจว่าโพสไม่ได้บ้าง อะไรบ้าง
ขอบคุณภาพสวยๆครับ เขาว่าโดยจิตวิทยา  
ไม่มี ชาย-หญิง เป็นเพื่อนกันได้จริิงๆเลย  ผมก็ไม่รู้จริงแค่ไหน เพราะมีแต่เพื่อนผู้ชาย อิอิ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด