กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2010-10-30 12:26 โดย naihoi

2010-10-30 12:20

นายฮ้อย รายงานตัวครับ

ชื่อ ..นายฮ้อย... พ่อตั้งให้ครับ เลยใช้นี้ login เสมอมา

ภูมิลำเนา : เกิดที่อีสาน ได้มาทำงานที่สระบุรี
การศึกษา : วิศวกรรม
น้ำหนัก : 59 kg
อาชีพ : วิศวกร
กล้อง : canon 450D+11-16mm+18-55mm+55-250mm อยากมี L จัง
งานอดิเรก : ชอบสร้างภาพ ช่างไม้ ช่างรื้อทุกอย่าง
คติ : แก้ปัญหาเฉพาะหน้าไปเรื่อยๆ
เป้าหมาย : พาลูกเที่ยวรอบโลก
แนวทาง : ชอบถ่ายแนวผู้คน วิวก็ชอบนะแต่ขอคนติดมาด้วย
IDOL : พ่อกะแม่

ล้มลุกคุกคลานมาตลอดพอมาเจอบั๊กช่วยขัดเกลา ทำให้ภาพพอจะเป็นผู้เป็นคนมาบ้าง
อยู่รุ๊กกี้มานานอยากไปตากแอร์เย็นๆที่ GH บ้าง เลยอยากให้เม้นตรงๆ จะได้นำไปปรับปรุงแก้ไขครับ
แต่ผมยังไม่กล้าที่จะเม้นภาพท่านอื่นตรงๆมากนักนะ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตั้งนานแสนนานก็พึ่งรู้จักคุณพล ก็คราวนี้ครับ มือดีประจำบั๊ก

ยินดีต้อนรับ เถียน เถียน ครับผม

ยินดีต้อนรับคราบบบ.....หนูใบ

ยินดีต้อนรับ น้องโจม  chomeography และ คุณหมี Otakesang

ฝีไม้ลายมือเยี่ยมจริงๆครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ยินดีต้อนรับคุณ "แมงบาร์"  แหม...แค่แนะนำตัวก็มองเห็นแววและลีลาของงานเขียน

รอ....ชมและรออ่าน....ครับผม

ยินดีต้อนรับคุณ จุ้ย  คราบบบบ

ยินดีต้อนรับครับ is แหมเจอแนว life อีกคนแล้ว ว่างๆบ้านบั๊กจัดทัวร์ถ่ายแนวไลฟ์บ้างละ

ยินดีต้อนรับอย่างเป็นทางการทั้ง คุณเขตน์ คุณkenji และคุณโอ๋ ครับ

เห็นฝากผลงานไว้แล้วหลายกระทู้ เป็นที่น่าประทับใจครับ

เดี๋ยวให้ webmaster มาต่อครับ

ยินดีต้อนรับครับโจ้ แหมเราอยู่ใกล้ๆกันยังไม่มีโอกาสออกรอบด้วยกันเลยนะ

เอาไว้ว่างๆ นัดกันอีกที่ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด