กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2013-6-26 14:55 โดย peezaar

Login : peezaar ล็อกอินนี้ได้มันตั้งแต่เริ่มใช้อินเตอร์สมัยแรกๆ เอาชื่อย่อภาษาอังกฤษของนามสกุลอ่ะครับ
                       แต่จะใช้คำว่า pee เฉยๆ เพื่อนที่ ตปท. เค้าบอกว่ามันแปลว่า ฉี่ ก้อเลยไหนๆก้อ ฉี่ แล้วก้อเติมต่อไปให้มัน ซ่าอ่า ไปเลยครับ
ชื่อ : โจ้ ครับ
ภูมิลำเนา : สระบุรี ครับ
อาชีพ : พนักงานบริษัทเอกชนแห่งหนึ่งครับ
งานอดิเรก : ถ่ายภาพ หัดทำกับข้าว ครับ
เป้าหมาย : อยากมีร้านอาหารเล็กๆซักร้านหนึ่ง
อาวุธ : D5100 + 18-105 / 50 f1.8 / 10-20 sigma / 70-300 VC

2013-6-26 14:55

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตอบกลับ 144# naihoi

ได้เลยครับ แถวๆทับกวาง บ้านนา เจ็ดคต โซนนี้เหมาะกะฤดูฝนมั๊กๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด