กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2010-10-29 15:16 โดย แม่มดราตรี

ตามมาติดๆๆ ชนิดหายใจรดซอกคอกันไปเลย อิ อิ

happy SUN : อันที่จริง SUN น่ะ ลูกชายคนโต ถ้าลูก happy พ่อจะเหลือ เร้อ
ภูมิลำเนา : กรุงเทพ-นนทบุรี
การศึกษา : พอมีแต่ยังไม่ท่วมหัว ศึกษาอยู่ตลอดเวลา
น้ำหนัก : เป็นเพียงมวลกาย
อาชีพ : ลูกจ้างรายเดือน
อาวุธ : D80 18-200vr, 50 1.8, 10-24 tamron, nikon 105, SB 800
งานอดิเรก : ถ่ายรูป ถ่ายลูก ฟังเพลง เรื่อยเปื่อย....
คติ : เมื่อเรายิ้มคนอื่นจะยิ้มกับเรา (รึเปล่า)
เป้าหมาย : มีไว้พุ่งชน
แนวทาง : ชอบหมด ถ่ายให้ได้แล้วมีความสุข
IDOL : คือไรง่ะ

ทุกที่ มีเพื่อน  เพื่อนมีทุกที่ ... ถ้าเรายินดีที่จะรู้จักกัน

#ลบภาพซ้ำให้ค่ะ /แม่มดราตรี

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

โห ... ไรมันจะรู้ไปซะหมดละพ่อ รู้ยิ่งกว่าเมียซะอีก

Woody Alibaba แล้วไง เค้าหนักเกือบเท่าผมแล้วละ

มากันเต็มเลยวุ๊ย เพื่อนกันทั้งนั้น อิ อิ

ทำไมโพดลงได้ สองรูปล่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด