กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชุดนี้ ผมชอบนะครับ  อ่านเพลินๆ พอดีคำ ไม่มากเกินไป ไม่น้อยไป
บรรจงกดมา  เยี่ยมครับ

สมมุติว่าผมไม่อ่านเรื่องราวเป็นกระทู้เลย ดูแต่ภาพเป็นใบๆ
ผมชอบ ใบแรก / ใบที่ 12  เด็กนั่งหันหลังกันมา และ / ใบที่ 16  นก
ใบที่ 19  นี่ก็ชอบนะครับ  
ส่วนใบที่ 20 ได้ เนื้อหาที่ผิวของเด็กกับผู้เฒ่า  แต่ส่วนตัวผมชอบใบที่เป็นขัน ที่โพสในเฟสบุคมากกว่า

แต่เมื่ออ่านเนื้อหาประกอบด้วย ผมก็ชอบเดือบหมดทั้งกระทู้ครับ
เอาเป็นว่า ผมว่า ทำได้ดี ดูคลี่คลาย และบรรจงอยู่ในทีครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด