กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวยงาม ได้มุมมองมาตรฐานครับ  
ผมชอบ ใบที่ 16 โค้งพระจันทร์เป็นพิเศษ แต่โดยรวมก็ดูค่อนข้างลงตัวเกือบทุกใบครับ
มีบางใบคล้ายเอียงขวานิดๆ เช่น ใบที่ 2 ครับ

ทำได้ดี รักษามาตรฐานได้ดี  โพรเสสแน่นอนโทนไม่กระโดดไปมาครับ
ผมดูกระทู้นี้ 2-3 รอบ นึกคำติไม่ออก  แค่รู้สึกว่ากระทู้ดู "นิ่ง" ไปนิดเดียวครับ
น่าจะมีมุมอื่นๆ ภาพในปราสาท ที่เน้นเรื่องแสงเงา
หรือ มีสิ่งมีชีวิต เช่นคน/ นักท่องเที่ยว / อะไรประมาณนี้ อยู่ในภาพสัก 2-3 ใบ คงทำให้กระทู้ดูหลากหลายมากขึ้นครับ

ขอบคุณภาพสวยๆ และ ขอบคุณที่แวะมาทักทายกันครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด