กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นภาพที่สดงามและหลายอารมณ์มากเลยครับพี่ นี่ขนาดอากาศร้อนอบอ้าวนะ ... ว่าแต่ว่า อยากเห็นมุม แบบที่ช่างภาพ ท. เค้าถ่ายจังว่าจะเป็นไง อิอิ
Hello

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

จริงๆ แล้วปีนี้ผมก็ว่าจะไปนะครับ เพราะเห็นภาพในกระทู้ปีแล้ว ของหลายๆ ท่านสวยงามมาก แต่ว่า งานผมเยอะมากช่วงก่อนสงกรานต์ ต้องติดตั้งป้ายรณรงค์ และป้ายอื่นๆ อีกมากเลย ถึงต้องไปต่างอำเภออีกต่างหากครับพี่พัน ปีหน้า จะพยายามไปด้วยครับผม ขอบคุณมากครับ
Hello

กลับไปยังรายบอร์ด