กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1. การนำเสนอ และ เนื้อหา  มีการแยกส่วน บนภาพและ ใต้ภาพ ทำได้ดีครับ
ความเห็นส่วนตัว คือ ที่อ่านยาก เพราะการเว้นบรรทัดน้อยไปครับ
บรรทัดหนึ่งยาวเกินไป   ควรแบ่งให้สั้นกว่านี้จะอ่านง่ายขึ้นครับ

2.  ภาพรวมกระทู้ ทำได้ดีนะครับ  ใช้คำว่า สารคดีได้ ไม่เคอะเขินครับ

3. ภาพ ใบที่  1 / *7 / 8 / 11   ทำได้ดีมากครับ   ใบที่ 7 มีการปรับใช้ความเป็น
street photography มาได้น่าสนใจทีเดียว    4 ใบนี้ผมชอบครับ

ผมจะกลับมาอ่านอีกรอบครับ โดยรวม ผมชอบครับ  เยี่ยมครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ผมกลับมาอ่านแล้ว
ทำได้ดียอดเยี่ยมครับ เนื้อหาดี ภาพลงตัว เป็นงานที่ดีมากๆครับ  
นายฮ้อยเขียน เรียบเรียงได้ดีมากครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด