กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมอ่านทุกตัวอักษรเลยนะก็เลยเจอคำตกหล่นไปบ้าง
โพสท์ที่ 8 ด้านล่าง "และขอบคุณที่ช่วยเหลือให้ได้ในสิ่ง ???"
โพสท์ที่ 13 "ทางการจึงต้นการไม้เป็นจำนวนมาก"

เนื้อเรื่องเริ่มไม่ประติดประต่อ
คือไปเสาหลักเมือง กทม. 2 โพสท์ (12-13) แล้วก็กลับมาที่เสาไห้อีก 2 โพสท์(14-15) แล้วจบมันแปลกๆครับ
ถ้า 2 ส่วนนี้สลับตำแหน่งกันก็น่าจะดีกว่า

ทำได้ดี.......
หาข้อมูล+เรียบเรียงเรื่องราวต่างๆให้สอดคล้องกลมกลืนน่าติดตามและสามารถใช้อ้างอิงต่อไปได้

ภาพเปิดแจ่มมากครับ ง่ายๆ ชัดเจน ปลุกให้ขนแขนตั้งได้ดีทีเดียว
ขอบคุณที่เอาเรื่องราวดีๆมาฝากกันครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด