กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
2-5-6-8-9-10   ทำได้ดีครับ  
มีภาพน่าสนใจ ถึง 5-6 ใบ  ซึ่งถือว่าดีเลยครับ สำหรับกระทู้ 16 ใบ

น่าเสียดาย ใบเปิด มีความสำคัญมากๆครับกับความรู้สึกคนดูให้ติดตามกระทู้  
แต่คล้ายไม่คมชัดครับ  

โดยภาพรวม เนื่องจากมีภาพที่ น่าสนใจอยู่ในสัดส่วนที่มากกว่าทุกครั้ง
และน่าจะเป็นแนวถนัดพอดี   ทำให้กระทู้ดูหนักแน่นดีครับ   

เนื้อหาตอนแรกผมว่านายฮ้อยเขียนยาวอี่แระ  แต่พออ่านแล้ว
ก็น่าอ่าน ชวนติดตามอ่านจนจบ

โดยรวมจัดว่า ทำได้ดีมากๆครับ ได้มาตรฐานดีเทียบเท่า
กระทู้ประทับใจอันดับต้นๆอื่นๆของนายฮ้อยเลยครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด