กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้องขอบคุณจ่าโจมากครับที่เอาภาพมาฝากบ้านบั๊ก ส่วนมากเจอกันแต่ใน FB
ชุดนี้ข้อมูลเชิงลึกของ ลิงลพบุรี ถือว่าเยี่ยมจริงๆครับ บางอย่างที่ไม่ทราบบางอยางไม่กระจ่างก็ได้กระทุ้นี้มาเติมเต็ม
ผมก็ไปบ่อยครับแต่ก็ได้แต่แอคชั่นคนเป็นส่วนใหญ่ ไม่ได้เจาะๆที่ลิงเป็นตัวๆมากนักอย่างที่จ่าโจนำเสนอ

เข้าใจแนวภาพของจ่าโจว่าชุดนี้ออกแนวเก็บภาพสต๊อกของลิงเป็นส่วนใหญ่ ทำให้ได้ภาพในอิริยาบถต่างๆของลิงได้เป็นจำนวนมากและหลากหลาย

ว่าแต่เจ้าลิงน้องตัวนี้มันทำอารายยยครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด