กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณครับที่เอาภาพสวยๆมาฝาก

ชุดนี้เป็นการถ่ายสถานที่เดียว แต่หลายๆมุม ภาพ 1-2 เป็นภาพที่จบในตัว ส่วนภาพหลังจากนั้นเป้นมุมด้านใน อาจจะช้ำกันบ้างครับ
แนะนำให้เจาะรายละเอียดแต่ละส่วนเพื่อเห็นรายละเอียดปลีกย่อย มุมการเข้าไม้ ทั้งหลังคา ระแนง เก้าอี้ โต๊ะ จะทำให้กระทู้นี้เด่นขึ้นมาเลยครับ

อีกทั้งได้บอกเล่าถึงศิลปะงานไม้ และการก่อสร้างที่สวยงาม

เรื่องแสงผมว่ากำลังดีเลยครับ น่าจะเป็นบ่ายอ่อนๆ  การ Process เป็นธรรมชาติเลยครับ

รอชมชุดต่อไปนะครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด