กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แหมต้องชมคุณแมงบาร์เลยครับ ก่อนหน้านี้เอากับข้าวมาให้ชมจนต้องไปหาอะไรให้อิ่มท้องอยู่ครั้งหนึ่ง มาคราวนี้ออกแนวลูกทุ่งๆ มุมมองถ่ายภาพเวทีเข้าใจว่าคงเข้าใกล้หรือขึ้นเวทีไม่ได้ เลยเจาะด้วยเทเล ทำให้เห็นการแสดงในมุมมองคนดู แต่ก็ทำให้สนุกตามไปด้วย แต่ละชุดการแสดงอัดมาอย่างเต็มที่ เหมือนเราได้ชมอยู่ขอบเวที

ชอบครับชุดนี้ ได้เห็นบรรยากาศเวทีลูกทุงกันเต็มๆ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด