กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วัดสุธิครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณครับ

ขอขอบคุณพี่ๆน้าทุกคนครับ ภาพผมใส่โปรแกรมฟิวเตอร์ของนิคครับทำภาพแบบฟุ้งๆชวนฝัน ครับเดียวเอาภาพที่ไม่ได้ฟิวเตอร์มาให้ชมครับ

ขอบคุณน้าๆทุกท่านครับ ภาพนี้ใช้ 3 ตัวเลยครับ มี photomatix และ ps ตบท้าย ฟุ้งๆ nik ครับ

ภาพไม่ฟุ้งครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด