กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชุดนี้แสงสวยๆหลายใบเลยครับนายฮ้อย

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลายเป็น "นายฮ้อย เตาผี" ไปแล้วครับ อิอิ
ภาพ hdr ยังดูแปร่งๆครับ

ตอบกลับ 16# puripatk

ขอบคุณครับ คุณเขตน์ แสงสวยแต่จัดมาไม่สวยเลยคราบ

2013-8-30 19:19

ตอบกลับ 17# kandb

ขอบคุณครับคุณบี  กลายเป็นนายฮ้อย เตาผีไปแล้ว ต้องหาทับเลสำหรับไลฟ์ใหม่แล้วละครับ ฮาๆๆ

เดี๋ยว HDR อาจจะลดๆลงมานิดครับ พอดีแสงไม่สวยเลยดึงเอาๆ

2013-8-30 19:22

แสงสวยๆหลายใบครับ

มีใบดูซ้ำบ้าง ซึ่งเข้าใจว่า ในมุมมองคนถ่ายภาพเอง มักตัดใจยาก  ผมเองก็เป็นเสมอๆครับ
ใบควันสวยๆ มาพร้อมแสงสวยๆ   นายฮ้อยอาจติดลูกเกรงใจ ทำให้ไม่ค่อยได้ปั้นมุมนัก   

ชุดนี้ผมชอบ  3 / 4  / 5 / 8 ผมว่า เรียบง่าย เรื่องราวดี ผมชอบ  / 15
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

#6 #7 #10 #11 #15 เอาใจผมไปเลยครับพี่

กระทู้นี้มีภาพสวยๆ อยู่หลายใบเชียวครับ
แต่ในความรู้สึกผม อยากได้คนในภาพ11 มาอยู่ในภาพ 10 จังครับ น่าจะเด้งๆสุดๆ เชียวครับ
แสงสวยมากครับยากให้แถวบ้านมีแบบนี้มั่งครับ
chaiyaritta

กลับไปยังรายบอร์ด