กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2013-8-12 13:18 โดย แม่มดราตรี

สุดท้ายนี้..ขอขอบคุณพื้นที่ใน BUG
ขอบคุณเพื่อนออฟ A-nanda ที่ให้โอกาสได้ร่วมทำอะไรสนุก ๆ ด้วยกัน
ขอบคุณน้องเมย์ นางแบบที่น่ารักที่สุดในสามโลก
ขอบคุณสถานที่สวย ๆ ของปัญจะรีสอร์ท

และขอบคุณทุก ๆ คนที่ติดตามกระทู้นะคะ

2013-8-12 13:18

จบแล้วจ้า

♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

คอนเฟิร์มว่าแต่งหน้าสวย และ ถ่ายรูปสวย มุมเก๋เยอะ ชอบสุดคงเป็นภาพที่ให้นางแบบนอนแหงนหน้า แล้วถ่ายย้อนจากศีรษะลงไป เก๋มั่กๆ

สวยใส สบายๆครับ

สวยงามมากครับ   ในแง่ภาพถ่าย  ตากล้องสุดยอดไปเลย
แต่งหน้าไป  ถ่ายภาพไป  

ผมติงแค่เพียง  บรรยายน้อยไปนิดนึง  ปกติผมมาอ่านแล้วมักจะหัวเราะ/ ยิ้มได้
เพราะแม่มดเขียนสนุก  แต่ชุดนี้เหมือนห้วนไปนิดๆครับ  ( คหสต ล้วนๆ คร้าบบ )
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

โห แม่มดถ่ายพอร์ตเทรตสวยนะเนี่ย.....แลนด์สเคปไม่ต้องบอก สวยอยู่แล้ว ชอบมากๆ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เปิดดูละเอียดตอนทำงานไม่ได้เลยแฮะ.... มุมภาพ สีในภาพสวยมากครับผม

เก็บบรรยากาศรีสอร์ทมาเห็นแล้วน่าไปเลยครับ  พอร์ดเทรทสวยครับ

เพิ่มกลับจากการเดินทางลงใต้ครับ ดูผ่านมือถือยากเหลือเกิน แหม สวยทั้งนางแบบและสถานที่ที่ถ่ายทำเลยครับชุดนี้

ชุดนี้ของแม่มดมีสองภาค ภาคแรกรีวิวรีสอร์ท ผมว่าถ้าเจ้าของรีสอร์ทมาเจอภาพชุดนี้คงอยากได้ไปทำประชาสัมพันธ์รีสอร์ทเป็นแน่ เพราะดูรีสอร์ทน่าเข้าไปนอนพักสัก 2-3 คืนเหลือเกิน
ดูภาพเป็นสัดส่วน น่ารัก สะอาด ดูแล้วภาพสื่อถึงรีสอร์ทหรูมีระดับครับ

ภาคสองเป็นงานถ่ายพอร์ทเทตตามหัวข้อกระทู้ ภาพดูใสสไตส์แม่มดเช่นเคยครับ ภาคนี้ชอบอยู่หลายๆภาพ โดยเฉพาะภาพใส่ชุดลายสามเหลี่ยมขาวดำ ดูแล้วน่ารัก และเป็นธรรมชาติเลยครับ

ชุดนี้แจ่มเลยครับ

ตอบกลับ 17# A-NANDA

ขอบคุณจ้าออฟ ..ว่าแต่เมื่อไหร่จะได้เห็นภาพจากกล้องออฟมั่งนิ .... น่าจะแซ่บนะ ดองนานกว่าอ้อมอีก อิอิ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ตอบกลับ 18# noomHH

ขอบคุณอาจารย์ค๊าบบบ

ตอบกลับ 19# sumphano

อยากจะ Like ความเห็นพ่อหมีมาก ๆ ..ใช่เลยค่ะ วันนั้นวิ่งวุ่นทั้งวัน ทำโน่นทำนี่ ... เหนื่อยจริง ๆ ค่ะ 55+
ส่วนเรื่องคำบรรยาย อาจจะเป็นเพราะรู้สึกว่ากระทู้ที่แล้วพูดเยอะไปหน่อย เลยพยายามกระชับคำพูดในกระทู้นี้ ..มันเลยออกมาห้วน ๆ จริง ๆ ด้วยค่ะ

ขอบคุณพ่อหมีมากค่ะ

ตอบกลับ 20# cefiro

พยายามฝึกอยู่น่ะค่ะ ..แหะ ๆ ..หานางแบบยากจริง ๆ เลย ขอบคุณพี่อู๊ดค่ะ

เปิดดูละเอียดตอนทำงานไม่ได้เลยแฮะ.... มุมภาพ สีในภาพส ...
manny โพสต์เมื่อ 2013-8-13 16:56

เปิดดูที่บ้านอันตรายกว่าหรือเปล่าคะพี่หมอ   ขอบคุณพี่หมอแมนมาก ๆ นะคะ

เก็บบรรยากาศรีสอร์ทมาเห็นแล้วน่าไปเลยครับ  พอร์ดเทร ...
puripatk โพสต์เมื่อ 2013-8-14 11:19

ขอบคุณค่ะเขตต์

เพิ่มกลับจากการเดินทางลงใต้ครับ ดูผ่านมือถือยากเหล ...
naihoi โพสต์เมื่อ 2013-8-15 05:30

ขอบคุณค่ะพี่นายฮ้อย ... อย่างที่บอก ทำโน่น ทำนี่หลายหน้าที่ เลยทำให้มีภาพน้อยไปหน่อย เปิดกระทู้พอร์ทเทรตเพียว ๆ กลัวจะสั้นไปนิด
เลยรวบยอดคูณสอง รีวิวส์ไปด้วยเลย แหะ ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด