กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดูเป็นการออกรอบถ่ายเบาๆ สบายๆ ดีครับ

อย่ากังวลเรื่องคุณภาพไฟล์ครับ  การถ่ายแบบนี้ เนื้อหา/จังหวะ  เป็นเรื่องสำคัญกว่าครับ

ภาพที่ 1 และ 4 บอกการกระทำได้ ชัดเจนดีครับครับ  
แต่หากให้น่าสนใจ อาจต้องหามุมเข้าช่วย  ซึ่งคนขี้อายอาจต้องใช้เวลานิดหนึ่ง

14 - ภาพดูสนุกๆ  เรียบๆ  แต่ผมว่าโอเคครับ

15 - ไอเดียดีครับ  องค์ประกอบ เดาว่า เหมือนกลัว รกทางซ้ายมือมากไปนิดครับ  
แนะนำว่า  ให้จัดวางเองเลยครับ

16- เป็นใบปิดที่ น่ารัก ชิลๆดีครับ

เข้าเป้าบ้าง  ออกเป้าบ้าง แต่ดีแล้วครับที่ถ่ายหลายๆแบบ
keep walking ครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

อ่าว ผมพึ่งสังเกตุว่า ลงที่ห้อง fotodiary  
เม้นท์ไปแย้วพึ่งเห็นคร้าบ  
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด