กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
16. อาจไม่แจ่มเท่าไหร่ เจอปัญหาเยอะเหมือนกันครับ
เรื่องเลนส์หาโฟกัสไม่เข้าบ้าง สปีดน้อยเกินบ้าง พอดัน isoเยอะน๊อย์ก็ตรึมเชียว Y_Y
ก็อยากพัฒนาต่อไปนะครับ
ขอบคุณที่มารับชมนะครับ^^
2013-7-22 12:14

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณครับ เฮียบิ๊ก ^^

ขอบคุณครับพี่พัน^^ แต่ทริปนี้ชิลล์จริงๆครับ สบายๆ สนุกดีครับใกล้บ้านด้วย วันหลังไปด้วยกันครับ เริ่ม 3 ทุ่มก็ได้นะ 555

แหม่ คุณบี อย่าเอาเรื่องจริงมาล้อเล่นเยี่ยงนี้จิ่ แงๆ กิเลส ยิ่ง พุ่งปรี๊ดๆอยู่นะครับ

ขอบคุณนะครับนายฮ้อย
พี่พัน - ไม่เป็นไรครับเม้นต์พี่มีคุณค่ามากครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด