กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีขึ้นมากครับ  ไฟล์ ใส สวย เวลาดี process ดี
แก้ตึกเอียงแล้ว เสียพื้นที่ไปบ้าง แต่ก็คุ้มใช่ไหมครับ

ที่เหลือ คือโชคชะตา รอเรือ  เป็นเส้นสาย สวยงามครับ

กดไปเรื่อยๆเลยครับ  เวลานาทีทองมีสัก 10-15 นาที
กดได้สัก 10 ใบ มันต้องมีใบหนึ่งที่ใช่

keep walking ครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด