กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวยสดใสดีทีเดียวครับ ทั้งนางแบบและสถานที่ แถมวันนี้ได้แสงดีฟ้าสวยเมฆงาม
ไม่รู้จะติอะไรยังไง เพราะอ่อนด้อยประสบการณ์พอร์ตเทรตยิ่งนัก

ก็จะมีบางใบละกันนะครับ ที่แบ็กกราวน์โอเวอร์ไปนิดครับ ไม่รู้ว่าลอง recovery hilight กลับมายัง

สรุปว่าชุดนี้โอเคเลยนะ ทั้งสถานที่ นางแบบ สภาพแสง ท้องฟ้า ดูได้ดูเพลินครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด