กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ภาพของคุณ olehsilom ชุดนี้เก็บฟ้าได้สวยเลยครับ

ภาพ 1  ฟ้าเป็นสีน้ำเงินเด่นเลยครับ แต่มุมนี้อาจจะไม่ใช่มุมที่สวยนัก เพราะจุดเด่นของภาพยังไม่มีครับ อาจจะซูมไปยังแม่น้ำแล้วมีตึกเด่นๆ
ภาพ 2 จุดนี้ถือว่าแก้ภาพแรกได้ครับ แต่ฟ้าน่าจะเลยเวลาที่สวยงามไป และส่วนฟ้าจะเยอะทำให้ขาดสมดุลไปครับ
ภาพ 3 4  ถือว่าทำได้ดีครับ มีท้องน้ำ เป็นเส้นฉากหน้า มีตึกโดดเด่น พร้อมกับฉากหลังเป็นพระอาทิตย์กำลังสีแดงสวยงาม
             ทั้งสองภาพนี้ภาพตึกอาจจะชิดขวามากไปครับ จะรู้สึกอึดอัด และอยากให้แก้การเอียงของภาพทีหนึ่งครับ

อาจจะติมาไปแต่ก็เพื่อการพัฒนาต่อไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด