กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชอบมากๆครับภาพสไตล์CEFIRO อู๊ดดี้ อิอิอิ
ภาพลื่นไหลสบายตา สื่อสารดี เด็ดที่มุมมองเจ๋งๆตามสไตล์พี่อู๊ด ถ่ายทอดอารมณ์ดีดี ให้กับคนที่ได้ชมภาพพี่ให้รู้สึกดี และอมยิ้มได้เสมอๆเลยครับ ขอคารวะ
4 ใบแรก เกี่ยวกับไดโนเสาร์ชวนให้ติดตามดีครับ อย่างกับพี่จะพาไปเที่ยวจูราสสิคปาร์ค อิอิอิ (ถ่ายแม่ค้า+ไก่ย่าง+ยังอุส่าห์มีไดโนเสาร์ด้วย สุดๆเลยครับ)
5-10 ซึ่งอยู่ที่บ้านรู้สึกสงบๆ สบายๆดีครับ ชอบจัง
11 ขนาดยิงกระต่ายนะเนี่ย อิอิอิ เจ๋งเลยครับ
12 อารมณ์เฮฮาดีจริงๆครับ
13 แสงเท่ห์ดีครับ ชอบๆ
ขอบคุณที่เก็บภาพแจ่มๆมาฝากเสมอๆนะครับพี่อู๊ด

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด