กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อุอุอุ อิอิอิ อะอะอะ
มาแล้วๆ กระทู้นี้ที่รอคอยขอเซียนพอร์ทเทรทแทบจะหนึ่งเดียวของบ้านแมลงเรา
ผมถ่ายภาพบุคคลไม่เป็นนะครับ(จริงๆแนวอื่นๆก็ยังมือใหม่อยู่เลย) จึงไม่สามารถให้ความคิดเห็นที่จะเป็นสาระให้ท่านเจ้าของกระทู้ได้มากนัก
รู้แต่ว่ามาเข้าชมภาพแล้วชื่นใจ ลั๊ลล้า ฮาเฮมากๆครับ
สีสันสวยงาม คมชัด แต่ไม่คมเกินไป ขาวเนียน งามทุกนาง เอ้ย งามทุกใบจริงๆ
ว่าแต่มีภาพแฟนท่านเคนจิแทรกอยู่เป็นระยะๆเลย แสดงว่ารักแฟนมากนะเนี่ย อิอิอิ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด