กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แฮ้งค์ ตื่นแต่เช้า ข้าวกลางวันไม่ได้กิน อากาศร้อนเป็นบ้า เดินเป็นกม. ต้องคอยหลบน้ำ แต่คุณเขตต์ก็สู้สุดใจจริงๆ ขอปรบมือให้เลยครับ (เห็นบอกว่าขับเคลื่อนด้วยLกฮ E20)
เป็นผมแค่แฮ้งค์กะตื่นเช้า สงสัยไปงานอย่างงี้ถ่ายไม่ออกแน่นอน
หลายๆภาพยืนอยู่ใกล้ๆกันแหละ แต่ก็ไม่ได้อย่างที่คุณเขตต์ได้มา อิอิอิ เรื่องฝีมือ มุมมอง ต้องศึกษาจากคุณเขตต์เยอะๆเลยหละ ขอบคุณมากๆครับ
ปล.ท่านกล้ามากกับการยิงแฟลชใส่ช้าง 5555

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด