กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีต้อนรับคุณ popurus เข้าสู่บ้านบั๊กครับ

มาชุดแรกก็แนวมวยไทย แนวที่บอกว่าถ่ายยากมากครับ เพราะทั้งแสงน้อยทั้งรวดเร็ว แต่ก็ชื่นชมคุณ popurus ที่มีความมุ่งมั่นพยายาม
หลังจากลองใช้ทั้งเลนส์และโหมดต่างๆของกล้องจนสามารถได้ภาพอย่างที่ตั้งใจหวัง

ผมว่าภาพชุดนี้ดูดีนะครับ ถึงจะซ้ำกันไปเยอะหน่อย  เดี๋ยวให้พ่อหมีมาต่อครับ เห็นว่ามีประสบการณ์ในการถ่ายมวย

เสริมอีกนิดนะครับ  .....เพื่อให้อ้างอิงลำดับรูปภาพและสะดวกต่อการรับชม อยากให้ลงภาพหนึ่งภาพต่อการ reply ในแต่ละครั้ง ถ้าลงในช่องเดียวกันหลายๆภาพอาจสับสน
ผู้วิจารย์ภาพจะบอกว่าภาพที่เท่าไร ต้องไปนับกันใหม่ วุ่นวายได้ และเป็นการดีครับ ผู้เขียนจะได้บรรยายภาพไปด้วยต่อภาพหนึ่งใบ เหมือนกับเขียนย่อหน้ากระดาษครับผม

ยินดีต้อนรับครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด