กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีต้อนรับนะครับ....ครั้งแรกก็ทำได้สุดยอดแล้วครับ...โดยส่วนตัวผมมวยงานกาชาดผมก็เคยไปถ่ายนะครับ ลองใช้เลนส์หลายๆตัวอยู่เหมือนกัน แต่สุดท้ายแล้วจบที่เลนส์ซูมช่วง นอมอล ครับ เนื่องจากไม่ต้องใช้ speed มาก ยิ่งงานกลางคืนแล้วด้วย คงต้องดัน iso กันมากหน่อย หากมีโอกาสครั้งหน้าคงได้ไปถ่ายภาพด้วยกันนะครับ
chaiyaritta

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด