กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชอบมากครับนายฮ้อยสำหรับชุดนี้  คุณลักษณะบางอย่างในภาพผมชอบมากครับ
โดยเฉพาะการวางแบ็กกราวนด์และรอจังหวะ หลายๆรูปเป็นสตรีทจริงๆครับ

ขอกล่าวถึงภาพที่สะกิดใจผมมากๆนะครับ
ใบที่ 10 ชอบมากที่สุดในกระทู้นี้ครับ ชอบมากจริงๆ  มองหาแบ็กกราวนด์ได้ดี และซับเจ็คท์โฟร์กราวนด์สอดคล้องไปด้วยกันไม่มีผิดเพี้ยนครับ

ใบที่ 11 ตอนแรกไม่เก็ตครับ แต่สุดท้ายก็เข้าใจ .. คือจะบอกว่าผมเห็นตึกก่อสร้างในการดูภาพครั้งที่สองครับ

ใบที่ 16 ผมชอบใบนี้ในแง่ของเนื้อหาครับ ตรงจุดนี้เราคนนอกพื้นที่ไม่เคยรู้มาก่อนครับ ขอส่งจิตอธิษฐานให้คนในพื้นที่ได้พบความสงบสุขในเร็ววันด้วยเทอญ

รวมๆชุดนี้ดูเพลินครับ ไม่มีตกมาตรฐานนายฮ้อยครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด