กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สีสดใส ไฟล์ดูดี

เคนจิ ออกตัวไว้แรง และ เสมอๆ ว่า ไม่ถนัด landscape
แต่ผมคิดว่า มีแววดีทีเดียวครับ  
หากลองมีใจและสนใจจริงจังน่าจะทำได้ดี  หรือจะถ่ายแบบโปสการ์ด  ก้ดูจะเข้ากับเคนจิดีครับ

เรื่องใบแรก  และภาพใบเปิด ภาพและเรื่องทำได้ดี  
อ่านแล้วเนียนไม่สะดุดครับ  

รอชมภาพใบใหญ่ๆ ชุดหน้านะครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด