กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ง่ะ  ลืมบทอีกแล้ว ผมบอกให้เขียนว่า ไม่รู้จักกันมาก่อน แต่แอบศรัทธาในผลงาน  
...ฮือ  เอาค่าจ้างคืนมา 20 บาท

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สวยงาม แปลก แตกต่าง จากต้นฉบับจริงๆ ครับ
หากเอาของเดิมมาคงเห็น โบก ชน โบก  เพราะสีสัน / โทนเหมือนกัน แบบหนอนๆ

ขอบคุณภาพสวยๆ  รอชมการถ่ายแบบ นางฟ้ากับซาตาน อยู่นะครับ  
อุอิอะอุ

กลับไปยังรายบอร์ด