กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
บางที่บางที่ไปเห็นเขาถ่ายมาอย่างอะลังพอเห็นของจริงมันแค่นี้เองรึ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เพียงแค่ว่าใครๆก็ไปกัน

หลายๆทีที่เดินทางหลายพันโลเพื่อไปถ่ายภาพแล้วก็กลับ

แต่เราก็ไปถ่ายมากลัวเชยยยยยยยยยยยย

ความจริงไม่ต้องบอก..ถ้าเป็นคนถ่ายภาพน่าจะรู้ทุกคน..เพราะถ้าค้นใน gg ผมว่าคงมีรูปเป็นหลายล้านรูป

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ลืมบอกไปมัวแต่โม้ มันคือ 3000 โบกครับ..

จริงๆนะ....

ไม่รู้จะเขียนอะไร...แต่มันไม่ให้โพสถ้าไม่เขียน..

กลับไปยังรายบอร์ด