กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โดยรวมทำได้ดีครับ จังหวะดี องค์ประกอบดี มุมเรียบง่าย ชิล เพราะไปกับลูกน้อย

แม้จะไม่ได้ถึงขั้นดียอดเยี่ยม ก็เป็นเพราะ ลักษณะการจัดงานมากกว่าเท่านั้นเองครับ
แต่ยังเก็บภาพได้ดีครับ  มีบ้าง บางใบ ที่คุณภาพไฟล์แตกต่างจากค่าเฉลี่ยกระทู้ไปมาก ทำให้สะดุด แม้จะเรื่องราวภาพดี   เช่น แม่ค้าหอยทอดครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เห็นด้วยว่า ภาพกลุ่มเด้กๆทำได้ดีเป็นพิเศษครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ตอบกลับ  sumphano

ขอบคุณครับพ่อหมี อันที่จริงก็ภาพแม ...
naihoi โพสต์เมื่อ 2013-1-31 09:57

sigma  1.4  นี่มันแจ่มโพด   ><

ตอบกลับ  sumphano

ว่าจะขาย Tamron 17-50 f2.8 แล้วหาตังค์เพิ่ม  ...
naihoi โพสต์เมื่อ 2013-2-1 16:42

85 1.4  คนชมมากมายครับ ตอนออกใหม่ๆ   
ถามว่าดีไหม ก้ยังคงดีอยู่ครับ  แต่อาจไม่เท่ากระแสตอนแรกครับ  
ลองหาอ่านพวก user feedback ดูครับ

กลับไปยังรายบอร์ด