กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 17# puripatk

ขอบคุณเขตน์มากครับ แนวมูฟเม้นท์ไม่มีเลยครับงานนี้ เล่นตามกลางแจ้งเลย stop action เป็นส่วนใหญ่ครับ

ผมมานั่งๆดูก็จริงของเขตน์นะ ดูมันแข็งไปเยอะเลย

2013-1-30 16:42

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตอบกลับ 19# sumphano

ขอบคุณพ่อหมีมากครับ เห็นปล่อยภาพข้าวหลามไปเยอะในกระทู้ที่แล้ว นึกว่าจะเบื่อกัน คราวนี้ผมก็ไปซื้อข้าวหลามบ้านแถวเหมือนเดิม

2013-1-30 16:46

กลับไปยังรายบอร์ด