กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นายฮ้อยทำได้ดีมากแล้วนะผมว่า ไปคราวหน้าคงต้องเรียกว่าเทพละ ^^
ชอบใบที่ 4 7 และ 9 ครับ
อย่างที่พี่ puripatk บอกครับ ลองทำ timelapse ดูครับ เอาไฟล์ที่นายฮ้อยถ่ายมาทำก็ได้ครับ ลองใช้ quicktime pro ทำดูได้เลยครับ เจ๋งไปอีกแบบ
อยากให้ความทรงจำที่ลางเลือน กลับมาชัดเจนอีกครั้งผ่านภาพที่ผมถ่าย

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด