กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พ่อหมีชวนเหยงๆมาเกือบปี ให้มาฝึกจัดคอมโพสที่นี่ จนแล้วจนรอดไม่ได้มาสักที จนพ่อหมีได้ 6D มา เลยมาลองกล้องเป็นเพื่อนกัน...ไม่อธิบายนะครับ ไม่มีธีมอะไร เดินถ่ายไปเรื่อย

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แรกๆก็เบลอ ไปตามเรื่อง ยังไม่ตื่นดี ...กลัวผีก็กลัว มันวังเวงเหลือเกิน

พอไปถึง มองมุมไหนมันก็สวยแฮะ....แต่ถ่ายยังงัยให้สวยนี่สิยากมากสำหรับผม

มุมมหาชน ก้มๆเงยกันสี่คน

กลับไปฝั่งตรงข้ามถนน กดมาอีกใบ ก้มจนหน้ามืด....อิจฉาเขตที่มีจอแอลซีดีหมุนได้จัง

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

หามุมยากหน่อย...เห็นท่านบีเดินไปเดินมา น่าจะได้มุมสวยๆเยอะเลย

มุมลอด...ของโปรดผม

หมดมุข...เดินดูเล่นๆไปเรื่อย

หมุนๆมาเจอ ธูปเทียน...ข้างเจดีย์ เลยขอยืมไฟแช๊คท่านบีมาจุดต่อจากพวกแก้บน...พร๊อพเริ่มมาแล้ว

ผมชอบแสงข้างๆรั้วมาก...สวยดี

หมดแล้วครับ...รอดูรูปจากฟูลเฟรมใหม่เอี่ยมอ่องทั้งสองตัว ต่อนะคร้าบ

ขอบคุณ ทุกๆท่านสำหรับเม้นต์คร้าบ....ไปอีกๆๆๆๆ

ศรีสัชนาลัยเป็นอำเภอที่ผมเคยทำงานเป็นแพทย์ใช้ทุนอย ...
manny โพสต์เมื่อ 2013-1-10 15:36
ขอบคุณครับหมอ

กลับไปยังรายบอร์ด