กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-12-13 20:02 โดย naihoi

ต้องขอบคุณหมอแมนมากครับที่เอาภาพสวยๆมาฝากชาวบั๊ก

เห็นภาพชุดนี้แล้วดูอบอุ่น รู้สึกได้ถึงการเฝ้าดูการเจริญเติบโตของเจ้าหนูตัวน้อยและได้เห็นการผูกพันกันของคนในครอบครัว

ในเรื่องภาพได้เห็นถึงอนุภาพของเลนส์ ทำให้ภาพดูมิติ แถมหมอแมนเลือกมุมได้เข้าจังหวะดีครับ เรื่องการทำภาพก็ทำให้ซอฟท์ดูหวานๆสไตส์หนอนตัวจริง

ชุดนี้ชอบภาพนี้ครับ มีมิติและเล่าเรื่องได้ครบเลย

2012-12-13 19:59

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด