กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาชมหลายรอบแล้วนะครับ แต่ยังไม่ได้เมนท์ส้ากกกกกะที

ใบที่ชอบที่สุดในชุดนี้สำหรับผมคือใบที่ 15 นะ ผมว่าลงตัวทั้งแสงและเรื่องราว
อีกหนึ่งใบที่ชอบก็เด็กสามคนครับ  จังหวะดี เลือกถ่ายได้ดีครับ

ใบที่สมายด์เล่นว่าว  ไม่รู้ว่ามีภาพเดียวรึเปล่าครับ  แต่น่าจะยากหน่อยที่จะมีมุมที่ผมคิด เพราะอุปกรณ์คงจะลำบากไปนิด  อยากเห็นหางว่าวครบๆ ทิ้งเสปซหลังว่าวครับ

วิวเขาในกรอบประตูก็ดูชิลมากมายครับ สบายตาจริงๆ

ใบอื่นๆมา ชิลๆ เรื่อยๆครับ ... ในตลาดสดผมชอบนะ  เล่นกับแหล่งกำเนิดแสง มุมดี แต่แบบเกร็งๆเนาะ  คงเพราะคงเขิลๆที่นานทีคงจะมีใครมาถ่ายภาพกันแบบนี้  กล้องตัวนี้โอเคเลยนะแสงน้อยๆยังให้รายละเอียดได้ดีครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด