กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 16# kandb

คราวหน้าแก้ตัวใหม่ครับ สงสัยต้องลองร่มทะลุจริงๆ อิอิ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณทุกท่านนะครับ

ปล. วิจารณ์มุมมองได้เน้อ จะได้นำมาพัฒนามุมมองยิ่งขึ้นครับ
หรือจะแนะนำเรื่องการโพสท่าของนางแบบก็ได้ ไม่ว่ากันครับ
เพราะนางแบบก็มือใหม่เช่นกันครับ

ตอบกลับ 22# naihoi

ขอบคุณนายฮ้อยมากครับสำหรับความเห็นครับ
จะได้นำไปปรับปรุงต่อไปครับ

ส่วนแฟลช ไปเสียตังค์มาเรียบโร้ยยยย  ได้ SB700 มาตัวแล้วครับ

ตอบกลับ 24# sumphano

ขอบคุณครับ  ยังต้องปรับปรุงพัฒนาอีกมากครับ ตอนถ่ายชุดนี้ถ่ายด้วยใจเลยครับ

ตอบกลับ 26# cefiro

ขอบคุณครับ cefiro ผมก็ชอบเหมือนกันครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด