กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รบกวนวิเคราห์ภาพด้วยครับ   ตอนนี้ผมพยายามที่จะทำภาพให้มีอารมณ์มากขึ้น
ภาพนี้ การวางองค์ประกอบ การใช้พื้นที่ การสื่อความหมาย การวางลายน้ำ เป็นอย่างไรบ้างครับ
ภาพรวมของภาพเป็นอย่างไรครับ รู้สึกอย่างไรครับ

2012-8-15 10:42

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

หลังจากนั่งคิดมาพักใหญ่ๆ...
.
.
.
2012-8-15 12:52

ตอบกลับ 3# kandb

ขอบคุณครับ kandb สำหรับเม้นท์ครับ  เด๋วคราวหน้าถ่ายใหม่ อันนี้ผมดูไปดูมาไม่ค่อยดีเลย

กลับไปยังรายบอร์ด